Bộ điều khiển mở SIMATIC ET 200SP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
CPU 1515SP PC với RAM 4 GB và CFAST 30 GB
Hệ điều hành WES 7 P 64 bit đã được cài đặt sẵn
Điều khiển phần mềm S7-1500 CPU 1505SP F được cài đặt sẵn
WinCC Runtime Advanced V14 với giấy phép 2048 PowerTags
Giao diện: 1 khe cắm CFAST, 1 khe cắm SD/MMC
1 kết nối cho bộ điều hợp bus ET 200SP PROFINET
1 Ethernet 10/100/1000 Mbit/s, 3 USB, 1 kết nối card đồ họa DVI-I
Tài liệu trên DVD và DVD khôi phục
Lợi ích cho khách hàng:
Tính linh hoạt tối đa với khả năng thay thế các mô-đun thông qua tính năng hoán đổi nóng đa điểm
Giao tiếp đa dạng và nhanh chóng nhờ mô-đun giao diện MultiFieldbus tích hợp
Quá trình lắp đặt và bảo trì đơn giản nhờ hệ thống nhận dạng tiêu chuẩn
Đầu tư bền vững cho tương lai thông qua tích hợp các sản phẩm tự động hóa tiên tiến
Đảm bảo hiệu suất tối ưu với khả năng sử dụng dữ liệu nhất quán và các tùy chọn tích hợp đa dạng
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Number of HW-interfaces USB | 3 |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Supporting protocol for PROFIBUS | true |
| With integrated power supply | true |
| Front built-in possible | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Height | 117 mm |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Wall mounting/direct mounting | true |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| System accessory | true |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Number of HW-interfaces RS-485 | 1 |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| With bus coupler for modular station connection | true |
| Number of slots | 64 |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Depth | 75 mm |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Rail mounting possible | true |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Width | 160 mm |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Supporting protocol for PROFINET IO | true |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Radio standard UMTS | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| With pluggable modules, central modules | true |
| With pluggable modules, others | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| With optical interface | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| Number of interfaces PROFINET | 1 |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 2 |
| Radio standard GSM | false |
| Supporting protocol for LON | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.