Simatic Et 200sp, Baseunit Bu15-P16+A0+2D/T cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Chiều kích thước: WxH: 15x 117 mm
Khả năng mở rộng: Tối đa 64 mô-đun I/O
Kết nối: PROFINET hoặc PROFIBUS
Hỗ trợ các mô-đun: Tiêu chuẩn (ST), Mở rộng (HF High Feature / HS High Speed), và Cơ bản (BA)
Khả năng hoán đổi nóng cho mô-đun và hộp đầu cuối trong quá trình vận hành
Hỗ trợ ứng dụng an toàn lên đến SIL 3 / PLe
Có bộ khởi động động cơ tích hợp phù hợp với động cơ lên đến 5,5 kW
Có đồng hồ đo năng lượng để đo và phân tích mức tiêu thụ năng lượng
Cung cấp IO-Link master (V1.1.) và nhiều mô-đun truyền thông
Lợi ích cho khách hàng:
Tính linh hoạt và khả năng mở rộng lớn với nhiều mô-đun phù hợp với nhu cầu khác nhau.
Khả năng lắp đặt dễ dàng trong không gian hạn chế do kích thước nhỏ gọn.
Giảm thiểu thời gian và chi phí nhờ vào công nghệ kết nối không cần dụng cụ.
Cải thiện khả năng tiếp cận hệ thống dây điện với thiết kế mới cho bộ nhả lò xo.
Các chức năng chẩn đoán chính xác cho từng kênh giúp bảo trì và vận hành dễ dàng hơn.
Giải pháp kinh tế cho các ứng dụng nhạy cảm về giá.
Khả năng tích hợp linh hoạt vào bất kỳ tác vụ tự động hóa nào.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Rail mounting possible | true |
| Front built-in possible | false |
| With pluggable modules, communication modules | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Depth | 35 mm |
| Input voltage DC | 0 V |
| Suitable for safety functions | true |
| With pluggable modules, digital I/O | false |
| With pluggable modules, others | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Output voltage DC | 28.8 V |
| System accessory | true |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Output voltage DC | 19.2 V |
| Height | 117 mm |
| Number of slots | 1 |
| With integrated power supply | false |
| Input voltage DC | 24 V |
| With pluggable modules, function and technology modules | false |
| Type of output voltage | DC |
| Rack-assembly possible | false |
| Width | 15 mm |
| Input voltage DC | 0 V |
| Rail mounting possible | true |
| Input voltage DC | 24 V |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Height | 117 mm |
| With pluggable modules, digital I/O | false |
| Output voltage DC | 19.2 V |
| System accessory | true |
| Suitable for safety functions | true |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Number of slots | 1 |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Depth | 35 mm |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Front built-in possible | false |
| Rack-assembly possible | false |
| With pluggable modules, communication modules | false |
| Output voltage DC | 28.8 V |
| Type of output voltage | DC |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Width | 15 mm |
| With pluggable modules, others | false |
| With pluggable modules, function and technology modules | false |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| With integrated power supply | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.