Simatic Et 200sp, Baseunit Bu15-P16+A0+2b cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Hệ thống I/O phân tán dạng mô-đun với khả năng mở rộng tối đa 64 mô-đun I/O.
Có thể được kết nối qua PROFINET hoặc PROFIBUS.
Rộng x Cao: 15 x 117 mm.
Các mô-đun với chức năng cơ bản (BA), tiêu chuẩn (ST) và phạm vi chức năng mở rộng (HF High Feature / HS High Speed).
Có các mô-đun an toàn cho các ứng dụng lên đến SIL 3 / PLe.
Tương thích với động cơ có công suất lên đến 5,5 kW.
Có các biến thể kỹ thuật số và tương tự, cũng như các mô-đun truyền thông và công nghệ khác.
Lợi ích cho khách hàng:
Tính dễ ứng dụng cao, với công nghệ kết nối PROFINET miễn phí.
Đấu dây không cần dụng cụ bằng công nghệ đẩy, cải thiện khả năng tiếp cận hệ thống dây.
Khả năng hoán đổi nóng các mô-đun và hộp đầu cuối trong quá trình vận hành.
Cấu hình có thể mở rộng và tối ưu hóa chi phí nhờ phạm vi rộng các mô-đun tín hiệu.
Cung cấp thông tin chẩn đoán chính xác theo kênh.
Đồng hồ đo năng lượng để đo lường và phân tích mức tiêu thụ năng lượng.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Output voltage DC | 28.8 V |
| Rail mounting possible | true |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| Width | 15 mm |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| With pluggable modules, others | false |
| With integrated power supply | false |
| System accessory | true |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Type of output voltage | DC |
| Height | 117 mm |
| Output voltage DC | 19.2 V |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Suitable for safety functions | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Number of slots | 1 |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Front built-in possible | false |
| Rack-assembly possible | false |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Depth | 35 mm |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Height | 117 mm |
| Suitable for safety functions | true |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| Width | 15 mm |
| System accessory | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Output voltage DC | 19.2 V |
| Number of slots | 1 |
| Front built-in possible | false |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Output voltage DC | 28.8 V |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Rack-assembly possible | false |
| With integrated power supply | false |
| Rail mounting possible | true |
| With pluggable modules, others | false |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Depth | 35 mm |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Type of output voltage | DC |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.