Bộ xử lý truyền thông CP 1542SP-1 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Giao tiếp IE mở (TCP/IP, ISO-on-TCP, UDP)
PG/OP
Định tuyến S7
IP broadcast/multicast
SNMPV1
DHCP
Email
IPV4/IPV6
Đồng bộ hóa thời gian trong ngày qua NTP
Truy cập máy chủ web của CPU
Cần có bộ điều hợp bus
Lợi ích cho khách hàng:
Cung cấp kết nối đáng tin cậy giữa thiết bị và Ethernet công nghiệp.
Hỗ trợ nhiều giao thức nhằm tối ưu hóa khả năng giao tiếp.
Giúp người dùng dễ dàng quản lý và giám sát hệ thống qua giao diện web.
Tăng cường tính linh hoạt trong cấu hình và mở rộng hệ thống.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| With potential separation | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Depth | 74 mm |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| With optical interface | false |
| Explosion safety category for gas | None |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Type of data transmission | Other |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Height | 117 mm |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Width | 60 mm |
| Redundancy | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| IO link master | false |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 1 |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.