SIMATIC S7-1500 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
16 kênh đầu vào kỹ thuật số, loại 1 (IEC 61131)
Độ trễ đầu vào 20 ms
Đầu nối phía trước (đầu nối vít hoặc đẩy vào) được đặt hàng riêng
Thiết kế mở rộng với IP20
Có sẵn nhiều mô-đun đầu vào và đầu ra kỹ thuật số và tương tự
Lợi ích cho khách hàng:
Cho phép cài đặt, đấu dây và đưa vào vận hành dễ dàng
Cấu hình có thể mở rộng phù hợp với yêu cầu cụ thể tại chỗ
Thời gian phản hồi nhanh ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn
Ứng dụng phổ biến trong các hệ thống I/O phân tán
Additional Information
Support | Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Depth | 129 mm |
| Type of digital output | None |
| Permitted voltage at input | 264 V |
| Redundancy | false |
| Input current at signal 1 | 11 mA |
| Suitable for safety functions | false |
| Number of digital inputs | 16 |
| Type of voltage (input voltage) | AC |
| Width | 35 mm |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Time delay at signal change | 25 ms |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Height | 147 mm |
| Digital inputs configurable | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.