Mô-đun đầu vào kỹ thuật số SIMATIC S7-1500, DI 32×24 V DC BA cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
32 kênh trong nhóm 16
Độ trễ đầu vào typ. 3,2 ms
Kiểu đầu vào 3 (IEC 61131)
Giao hàng bao gồm đầu nối phía trước
Hệ thống I/O dạng mô-đun và có thể mở rộng với IP20
Lợi ích cho khách hàng:
Thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất, ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn
Dễ cài đặt, đấu wiring và đưa vào vận hành
Cấu hình có thể mở rộng theo nhu cầu tại chỗ
Có sẵn nhiều mô-đun đầu vào và đầu ra kỹ thuật số và tương tự
Additional Information
Support | Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Input current at signal 1 | 2.7 mA |
| Time delay at signal change | 4 ms |
| Height | 147 mm |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Permitted voltage at input | -30 V |
| Redundancy | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Digital inputs configurable | true |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Depth | 129 mm |
| Number of digital inputs | 32 |
| Width | 25 mm |
| Type of digital output | None |
| Time delay at signal change | 3 ms |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Supply voltage DC | 19.2 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.