Simatic S7-1500 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
32 kênh trong nhóm 16
Đầu vào 3 (IEC 61131) với độ trễ đầu vào 0,05..20 ms
Chẩn đoán và ngắt phần cứng
Đầu nối phía trước (đầu nối vít hoặc đẩy vào) được đặt hàng riêng
Thời gian chu kỳ bus ngắn nhất, ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn
Lợi ích cho khách hàng:
Hệ thống I/O phân tán dễ cài đặt, đấu dây và đưa vào vận hành
Thiết kế có thể mở rộng cho phép điều chỉnh chính xác theo yêu cầu tại chỗ
Cấu hình mở rộng với nhiều mô-đun tín hiệu
Có sẵn nhiều mô-đun đầu vào và đầu ra kỹ thuật số và tương tự đảm bảo tính ứng dụng phổ biến
Additional Information
Support | Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Depth | 129 mm |
| Height | 147 mm |
| Time delay at signal change | 0.05 ms |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Digital inputs configurable | true |
| Redundancy | false |
| Supply voltage DC | 19.2 V |
| Suitable for safety functions | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Permitted voltage at input | -30 V |
| Width | 35 mm |
| Type of digital output | None |
| Number of digital inputs | 32 |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Time delay at signal change | 20 ms |
| Input current at signal 1 | 2.5 mA |
| Type of voltage (input voltage) | DC |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.