Simatic S7-1200 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
-
Hỗ trợ 1 cặp nhiệt điện AI Loại J hoặc K
-
Cắm trực tiếp vào mặt trước của bộ điều khiển
-
Khả năng mở rộng cấu hình mà không cần thêm không gian tủ điều khiển
-
Có sẵn mô-đun đầu vào, đầu ra kỹ thuật số và tương tự, mô-đun lai
-
Bảng giao tiếp với giao diện RS 485
Lợi ích cho khách hàng:
-
Giải pháp linh hoạt cho việc mở rộng đầu vào hoặc đầu ra
-
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển
-
Dễ dàng tích hợp và sử dụng với CPU 1211C
-
Đáp ứng nhanh chóng nhu cầu mở rộng hệ thống
Additional Information
Support
|
Technical Data |
Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Input, current | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Input, voltage | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Number of analogue inputs | 1 |
| Depth | 21 mm |
| Width | 38 mm |
| Input, resistor | false |
| Input, thermocouple | true |
| Analogue outputs configurable | true |
| Analogue inputs configurable | true |
| Output signal configurable | true |
| Input, resistance thermometer | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Height | 62 mm |
| Output, current | false |
| Input signal, configurable | true |
| Resolution of the analogue inputs | 15 Bit |
| Output, voltage | false |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.