Simatic S7-1200, Digital I/O SM 1223, 8 DI/8 DO, 8 DI 24 V DC, Sink/Source, 8 DO, rơ le 2 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
8 đầu vào số (DI) 24 V DC
8 đầu ra số (DO) với rơ le 2 A
Tùy chọn Sink/Source cho các đầu ra
Khả năng mở rộng với các mô-đun tín hiệu an toàn
Lợi ích cho khách hàng:
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển
Tối đa hóa chi phí phần cứng
Cấu hình linh hoạt phù hợp với yêu cầu cụ thể của từng ứng dụng
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| Number of digital inputs | 8 |
| Redundancy | false |
| Time delay at signal change | 0.2 ms |
| Type of digital output | Relay |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Permitted voltage at output | 5 V |
| Depth | 75 mm |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Digital outputs configurable | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Time delay at signal change | 12.8 ms |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Input current at signal 1 | 4 mA |
| Number of digital outputs | 8 |
| Explosion safety category for dust | None |
| Output current | 2 A |
| Digital inputs configurable | true |
| Short-circuit protection, outputs available | false |
| Width | 45 mm |
| Permitted voltage at output | 250 V |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Height | 100 mm |
| Suitable for safety functions | false |























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.