Simatic S7-1200, Digital I/O SB 1223, 2 DI/2 DO, 2 DI 24 V DC/2 DO 24 V DC cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
2 đầu vào kỹ thuật số (DI) 24 V DC
2 đầu ra kỹ thuật số (DO) 24 V DC
Giao diện RS 485 cho giao tiếp mở rộng
Cắm trực tiếp vào mặt trước của bộ điều khiển
Thích hợp với CPU 1211C
Lợi ích cho khách hàng:
Mở rộng CPU SIMATIC S7-1200 dễ dàng và linh hoạt.
Giảm thiểu không gian trong tủ điều khiển với bo mạch tín hiệu.
Cung cấp nhiều tùy chọn mô-đun đầu vào, đầu ra và tương tự.
Cấu hình mở rộng mà không cần thay thế phần cứng lớn.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Height | 62 mm |
| Number of digital outputs | 2 |
| Short-circuit protection, outputs available | false |
| Permitted voltage at input | 28.8 V |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Time delay at signal change | 12.8 ms |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Redundancy | true |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| Width | 38 mm |
| Suitable for safety functions | false |
| Output current | 0.5 A |
| Time delay at signal change | 0.2 ms |
| Depth | 21 mm |
| Type of output voltage | DC |
| Input current at signal 1 | 7 mA |
| Permitted voltage at output | 28.8 V |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Permitted voltage at output | 20.4 V |
| Digital outputs configurable | true |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Number of digital inputs | 2 |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Digital inputs configurable | true |
| Explosion safety category for dust | None |
| Type of digital output | Transistor |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.