SIPLUS LOGO! AM2 RTD cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Tham chiếu: 6ED1055-1MD00-0BA2
Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40…+70 °C
Nhiệt độ khởi động: -25 °C
PS: 12/24 V DC
2 AI -50…+200 °C Pt100/1000
Có khả năng mở rộng lên đến 24 đầu vào kỹ thuật số và 20 đầu ra kỹ thuật số
Có 10 mô-đun mở rộng khác nhau cho đầu vào và đầu ra kỹ thuật số và tương tự
Lớp phủ bảo vệ 100% cho khả năng chống chịu với các điều kiện khắc nghiệt
Lợi ích cho khách hàng:
Khả năng mở rộng linh hoạt cho nhu cầu ứng dụng cụ thể.
Độ tin cậy cao trong việc ghi nhận tín hiệu tương tự dù trong điều kiện môi trường khắc nghiệt.
Bảo vệ tuyệt đối trước các chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý.
Thiết lập nhanh chóng và dễ dàng với các mô-đun mở rộng.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Input, resistor | false |
| Input, current | false |
| Resolution of the analogue inputs | 10 Bit |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Analogue inputs configurable | true |
| Input, voltage | false |
| Input, thermocouple | false |
| Input, resistance thermometer | true |
| Depth | 58 mm |
| Suitable for safety functions | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Height | 90 mm |
| Number of analogue inputs | 2 |
| Width | 35.5 mm |
| Input signal, configurable | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.