Simatic S7-1500 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Kết nối nối tiếp RS232
Tương thích với Freeport, 3964 (R), USS, MODBUS RTU Master, Slave
Tốc độ truyền tải lên đến 115200 Kbit/s
Đầu nối D-sub 9 chân
Khả năng mở rộng với IP20
Lợi ích cho khách hàng:
Cho phép thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn.
Hệ thống I/O phân tán dễ cài đặt, đấu dây và vận hành.
Có khả năng điều chỉnh trạm IO theo các yêu cầu tại chỗ.
Các mô-đun truyền thông mở rộng khả năng truyền thông của ET 200MP bằng cách cung cấp các giao diện bổ sung.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Suitable for safety functions | false |
| Redundancy | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for EtherCAT | false |
| With optical interface | false |
| With potential separation | true |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for other bus systems | true |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| IO link master | false |
| Radio standard GSM | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Width | 35 mm |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Type of data transmission | Serial |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Number of HW-interfaces RS-232 | 1 |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Depth | 127 mm |
| Height | 147 mm |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Supporting protocol for CAN | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.