Simatic DP, CPU 1512SP-1 PN cho ET 200SP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Bộ nhớ làm việc:400 KB cho chương trình
Bộ nhớ dữ liệu:2 MB
Giao diện thứ nhất:PROFINET IRT với bộ chuyển mạch 3 cổng
Hiệu suất bit:6 ns
Cấp độ bảo vệ:IP20
Chức năng hoán đổi nóng:Có thể thay thế mô-đun bất kỳ lúc nào
Chức năng giao tiếp:Hỗ trợ nhiều giao thức Ethernet thông qua mô-đun MultiFieldbus tích hợp IM155-6MF
Điều kiện cần thiết:Thẻ nhớ SIMATIC và BusAdapter cho cổng 1 và 2
Lợi ích cho khách hàng:
Cài đặt đơn giản trong hộp điều khiển nhỏ gọn, tiết kiệm không gian.
Tính linh hoạt tối đa nhờ vào khả năng thay thế mô-đun nhanh chóng.
Các phương thức giao tiếp nhanh chóng và linh hoạt tối ưu cho ứng dụng.
Quá trình lắp đặt và bảo trì dễ dàng nhờ vào nhận dạng tiêu chuẩn và đầu nối mã hóa màu.
Đầu tư bền vững cho tương lai với các sản phẩm tự động hóa tiên tiến và có tuổi thọ cao.
Định nghĩa lại các tiêu chuẩn thị trường với công nghệ của tương lai.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| With pluggable modules, others | true |
| Front built-in possible | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for ASI | true |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Number of slots | 80 |
| Number of interfaces PROFINET | 1 |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| With bus coupler for modular station connection | true |
| With pluggable modules, central modules | true |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| Wall mounting/direct mounting | true |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Rack-assembly possible | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 1 |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Height | 117 mm |
| Supporting protocol for LON | false |
| Max. input current DC | 0.7 A |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| IO link master | false |
| Number of HW-interfaces RS-485 | 1 |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Rail mounting possible | true |
| Depth | 75 mm |
| Supporting protocol for PROFINET IO | true |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Width | 100 mm |
| Supporting protocol for PROFIBUS | true |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| With optical interface | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| System accessory | true |
| Radio standard GSM | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.