Simatic S7-1200, analog I/O SM 1234, 4 AI/2 AO, +/-10 V cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
4 đầu vào analog (AI) và 2 đầu ra analog (AO)
Phạm vi điện áp: +/-10 V
Độ phân giải đầu vào: 14 bit hoặc 0 (4)-20mA, độ phân giải 13 bit
Khả năng mở rộng với nhiều mô-đun đầu vào, đầu ra và lai kỹ thuật số và tương tự
Bao gồm các phiên bản an toàn
Lợi ích cho khách hàng:
Điều chỉnh cấu hình SIMATIC S7-1200 riêng lẻ để đáp ứng các yêu cầu cụ thể
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển nhờ tùy chọn mở rộng chi tiết
Tối ưu hóa chi phí phần cứng
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Output signal configurable | true |
| Input, voltage | true |
| Analogue outputs configurable | true |
| Resolution of the analogue inputs | 12 Bit |
| Height | 100 mm |
| Output, current | true |
| Input, thermocouple | false |
| Input, resistance thermometer | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Analogue inputs configurable | true |
| Input, resistor | false |
| Width | 45 mm |
| Depth | 75 mm |
| Output, voltage | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Number of analogue inputs | 4 |
| Number of analogue outputs | 2 |
| Resolution of the analogue outputs | 14 Bit |
| Suitable for safety functions | false |
| Input signal, configurable | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Input, current | true |























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.