Simatic S7-1200, Digital I/O SM 1223, 8 DI AC/8 DO RLY cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
8 DI 120/230 V AC
8 DO relay 2 A
Tùy chọn mở rộng với các mô-đun đầu vào, đầu ra và lai kỹ thuật số và tương tự
Phiên bản an toàn có sẵn
Lợi ích cho khách hàng:
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển
Tối ưu hóa chi phí phần cứng
Linh hoạt trong việc điều chỉnh cấu hình để đáp ứng nhu cầu cụ thể
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Explosion safety category for dust | None |
| Short-circuit protection, outputs available | false |
| Digital outputs configurable | true |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Digital inputs configurable | true |
| Depth | 75 mm |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Permitted voltage at output | 250 V |
| Width | 45 mm |
| Number of digital inputs | 8 |
| Permitted voltage at output | 5 V |
| Suitable for safety functions | false |
| Number of digital outputs | 8 |
| Time delay at signal change | 0.2 ms |
| Input current at signal 1 | 9 mA |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Redundancy | false |
| Time delay at signal change | 12.8 ms |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Height | 100 mm |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Permitted voltage at input | 264 V |
| Type of voltage (input voltage) | AC |
| Output current | 2 A |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Type of digital output | Relay |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.