Linh kiện thay thế cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Cảm biến DI: 8
Cảm biến DO: 4
Điện áp nguồn: 115 V/230 V
Bộ nhớ: 400 khối
Chiều rộng lắp đặt: 72 mm
Có thể mở rộng bằng mô-đun: tối đa 24 DI/20 DO (8 AI/8 AQ)
Tích hợp giao tiếp đám mây
Cổng Ethernet và giao tiếp GSM/GPS khả dụng
Lợi ích cho khách hàng:
Dễ dàng thiết kế và mô phỏng các chương trình chuyển mạch trên PC.
Giám sát và kiểm soát từ xa qua WLAN hoặc Internet thông qua máy chủ web tích hợp.
Khả năng tự thiết kế trang web mà không cần kiến thức về HTML.
Có thể kết nối với hệ thống quản lý tòa nhà KNX với các mô-đun bổ sung.
Các tùy chọn mở rộng với màn hình hiển thị văn bản và các mô-đun nguồn LOGO! khác nhau.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for EtherCAT | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Basic device | true |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Expansion device | false |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 1 |
| IO link master | false |
| With relay output | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Depth | 60 mm |
| Voltage type (supply voltage) | AC/DC |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Radio standard GSM | false |
| Rail mounting possible | true |
| Supply voltage AC 60 Hz | 85 V |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supply voltage AC 60 Hz | 265 V |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Width | 71.5 mm |
| Wall mounting/direct mounting | true |
| Supply voltage AC 50 Hz | 265 V |
| Height | 90 mm |
| Radio standard GPRS | false |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Expandable | true |
| Front built-in possible | true |
| Number of digital outputs | 4 |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supply voltage DC | 100 V |
| With time switch clock | true |
| Switching current | 10 A |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Explosion safety category for gas | None |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| With display | true |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supply voltage AC 50 Hz | 85 V |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Redundancy | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Supply voltage DC | 253 V |
| Number of digital inputs | 8 |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for LON | true |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| With optical interface | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.