Mô-đun giao tiếp LOGO! CMK2000 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Kết nối: 24 V DC 0,04 A
Cổng: 1 cổng RJ45 cho Ethernet
Số đối tượng giao tiếp: 50 đối tượng
Đồng bộ hóa theo thời gian trong ngày
Cấu hình/chẩn đoán qua giao diện web
Lợi ích cho khách hàng:
Tích hợp dễ dàng LOGO! 8 vào hệ thống KNX.
Quản lý và theo dõi hiệu quả qua giao diện web.
Khả năng đồng bộ hóa theo thời gian nâng cao.
Thiết lập kết nối đáng tin cậy với khả năng tương thích cao.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Height | 90 mm |
| With optical interface | false |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for EtherCAT | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Width | 71.5 mm |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for KNX | true |
| Depth | 58.5 mm |
| Number of HW-interfaces other | 1 |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Type of data transmission | Serial |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Supporting protocol for other bus systems | true |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Radio standard GSM | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Redundancy | false |
| With potential separation | true |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 1 |
| IO link master | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for LON | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.