SIPLUS S7-1500 DI 16x24VDC HF cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
-
Mô-đun đầu vào kỹ thuật số 16 kênh
-
Độ trễ đầu vào từ 0,05 đến 20 ms
-
Tuân thủ tiêu chuẩn IEC 61131 loại đầu vào 3
-
Bảo vệ môi trường từ -40 đến +70 °C
-
Khả năng mở rộng với IP20
-
Lớp phủ bảo vệ 100%
-
Chịu được các chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý
Lợi ích cho khách hàng:
-
Thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất, ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn.
-
Dễ dàng cài đặt, đấu dây và đưa vào vận hành.
-
Điều chỉnh trạm IO theo yêu cầu tại chỗ nhờ thiết kế có khả năng mở rộng.
-
Tín hiệu kỹ thuật số được ghi lại một cách đáng tin cậy trong mọi điều kiện.
Additional Information
Support
|
Technical Data
|
Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Redundancy | false |
| Depth | 129 mm |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Time delay at signal change | 20 ms |
| Number of digital inputs | 16 |
| Input current at signal 1 | 2.5 mA |
| Time delay at signal change | 0.05 ms |
| Digital inputs configurable | true |
| Suitable for safety functions | false |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Supply voltage DC | 19.2 V |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Height | 147 mm |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Width | 35 mm |
| Permitted voltage at input | -30 V |
| Type of digital output | None |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.