SIPLUS S7-1200 CM 1241 RS-232 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Được phát triển từ 6ES7241-1AH32-0XB0
Chuẩn tự động hóa bảo vệ trong khoảng -40…+70 °C
Khởi động ở nhiệt độ -25 °C
Mô-đun truyền thông RS-232 với 9 cực D-sub (chân)
Hỗ trợ Freeport
Phù hợp với bộ điều khiển cơ bản SIMATIC S7-1200
Lợi ích cho khách hàng:
Giải pháp linh hoạt với nhiều tùy chọn truyền thông khác nhau
Đảm bảo truyền dữ liệu đến nhiều hệ thống khác nhau
Các mô-đun được thiết kế đặc biệt cho môi trường khắc nghiệt
Chống lại ảnh hưởng tiêu cực từ các chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| With potential separation | true |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Type of data transmission | Serial |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| IO link master | false |
| With optical interface | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Number of HW-interfaces RS-232 | 1 |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Redundancy | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Depth | 75 mm |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| Supporting protocol for EtherCAT | false |
| Radio standard GSM | false |
| Width | 30 mm |
| Radio standard UMTS | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Height | 100 mm |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Suitable for safety functions | false |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.