Mô-đun đầu nối phía trước với đầu nối IDC 1×50 cực cho mô-đun I/O kỹ thuật số 32 của S7-1500 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Đầu nối IDC 1×50 cực
Kết nối cho mô-đun I/O kỹ thuật số 32 của S7-1500
Cung cấp nguồn qua các đầu nối vít
Hỗ trợ kết nối nhanh và an toàn trong hệ thống cáp SIMATIC TOP connect
Thiết kế cắm vào mô-đun để dễ dàng kết nối
Lợi ích cho khách hàng:
Giảm chi phí đi dây và tối ưu hóa quy trình lắp đặt.
Giảm thiểu lỗi nguồn trong cáp, nâng cao độ tin cậy của hệ thống.
Cung cấp kết nối hiệu quả với các cảm biến và bộ truyền động từ thiết bị ngoại vi.
Đảm bảo tương thích cao với SIMATIC S7-300 thông qua cáp kết nối.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Connectable conductor cross section fine-strand with cable end sleeve | 0.25 mm² |
| Connectable conductor cross section fine-strand without cable end sleeve | 2.5 mm² |
| Connectable conductor cross section multi-wired | 2.5 mm² |
| Closing plate required | false |
| Connectable conductor cross section multi-wired | 0.5 mm² |
| Rated voltage | 24 V |
| Material insulation body | Other |
| Type of electrical connection 1 | Plug-in connection |
| Connectable conductor cross section fine-strand with cable end sleeve | 1.5 mm² |
| Colour | Black |
| Operating temperature | 60 °C |
| Transparent | false |
| Connectable conductor cross section fine-strand without cable end sleeve | 0.5 mm² |
| Number of poles | 40 |
| Explosion-tested version ‘Ex e’ | false |
| Mounting method | Direct mounting |
| Operating temperature | 0 °C |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.