SIMATIC S7-1500, TM Timer DIDQ 16x 24 V cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
8 Đầu vào kỹ thuật số (DI), 16 Đầu ra kỹ thuật số (DQ)
Tối đa 16 tín hiệu có dấu thời gian
Chức năng Đếm, PWM, Lấy mẫu quá mức
Thiết kế có thể mở rộng cho các yêu cầu tại chỗ
Thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất
Lợi ích cho khách hàng:
Cài đặt và đấu dây dễ dàng với hệ thống I/O phân tán
Tiền xử lý tín hiệu liên quan đến phần cứng cho hiệu suất cao
Điều khiển chính xác cho nhiều bộ mã hóa và bộ truyền động khác nhau
Khả năng mở rộng tốt, cho phép điều chỉnh linh hoạt theo nhu cầu sản xuất
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| Suitable for NC | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Suitable for welding control | false |
| Suitable for single-axis controller | false |
| Suitable for weighing | false |
| Suitable for incremental data detection | true |
| Suitable for flying saw | false |
| Suitable for flux measurement | false |
| Width | 35 mm |
| Suitable for single-axis positioning | false |
| Suitable for multi-axis positioning | false |
| Suitable for temperature control | false |
| Suitable for path controller | false |
| Suitable for CNC | false |
| Suitable for counting | true |
| Suitable for SSI | false |
| Suitable for multi-axis control | false |
| Redundancy | false |
| Suitable for electronic positioning | false |
| Height | 147 mm |
| Depth | 129 mm |
| Explosion safety category for dust | None |
| Suitable for cam controller | false |
| Suitable for pressure control | false |
| Suitable for flux controller | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.