SIMATIC S7-1500 cho cấu hình cá nhân hóa.
Kỹ thuật chi tiết:
16 kênh trong nhóm 16; có thể sử dụng 2 đầu vào làm bộ đếm
Độ trễ đầu vào: 0,05..20 ms
Loại đầu vào: 3 (IEC 61131)
Chẩn đoán tích hợp
Ngắt phần cứng: đầu nối phía trước (đầu nối vít hoặc đẩy vào) được đặt hàng riêng
Lợi ích cho khách hàng:
Thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn
Hệ thống I/O phân tán dễ cài đặt, đấu wiring và vận hành
Thiết kế có thể mở rộng cho phép điều chỉnh trạm IO theo yêu cầu tại chỗ
Cấu hình có thể mở rộng với nhiều mô-đun tín hiệu khác nhau
Tính ứng dụng phổ biến nhờ vào các mô-đun đầu vào và đầu ra kỹ thuật số và tương tự đa dạng
Additional Information
Support | Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Suitable for safety functions | false |
| Digital inputs configurable | true |
| Input current at signal 1 | 2.5 mA |
| Time delay at signal change | 0.05 ms |
| Type of digital output | None |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Permitted voltage at input | -30 V |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supply voltage DC | 19.2 V |
| Time delay at signal change | 20 ms |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Height | 147 mm |
| Width | 35 mm |
| Redundancy | false |
| Number of digital inputs | 16 |
| Depth | 129 mm |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supply voltage DC | 28.8 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.