SIMATIC S7-1200 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
-
16 tín hiệu đầu vào kỹ thuật số (DI)
-
Điện áp: 24 V DC
-
Cấu hình linh hoạt với các mô-đun tùy chọn
-
Hỗ trợ sink và source cho nhiều yêu cầu ứng dụng
-
Có các phiên bản an toàn
Lợi ích cho khách hàng:
-
Tối ưu hóa không gian trong tủ điều khiển
-
Tận dụng tối đa chi phí phần cứng với các tùy chọn đa dạng
-
Có thể dễ dàng điều chỉnh cấu hình theo yêu cầu cụ thể
Additional Information
Support
|
Technical Data |
Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Number of digital inputs | 16 |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Time delay at signal change | 0.2 ms |
| Type of digital output | None |
| Suitable for safety functions | false |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Digital inputs configurable | true |
| Redundancy | false |
| Height | 100 mm |
| Depth | 75 mm |
| Width | 45 mm |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| Input current at signal 1 | 4 mA |
| Time delay at signal change | 12.8 ms |





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.