Mô-đun UPS SITOP DC 24 V/15 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Không có giao diện đầu vào: 24 V DC/16 A
Đầu ra: 24 V DC/15 A
Ắc quy chì-axit không cần bảo dưỡng
Lợi ích cho khách hàng:
Đảm bảo hoạt động liên tục cho nhà máy ngay cả trong tình huống mất điện.
Cung cấp khả năng bảo vệ tối ưu khi cần nhiều dòng điện dự phòng hơn.
Giải pháp tiết kiệm chi phí với mô-đun UPS hiệu suất cao.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Depth | 125 mm |
| Output effective power | 360 W |
| Weight | 0.4 kg |
| Suitable for network-management | false |
| Height | 125 mm |
| Output voltage | 28.5 V |
| Output voltage | 19 V |
| USV- technology | Offline |
| Width | 50 mm |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.