SITOP PSU8200 20 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Đầu vào:120-230 V AC, 110-220 V DC
Đầu ra:24 V DC/20 A
Power Boost:Cung cấp dòng điện gấp ba lần dòng điện danh định trong thời gian ngắn
Chức năng bảo vệ:Có thể lựa chọn giữa dòng điện không đổi hoặc ngắt kết nối chốt trong trường hợp quá tải
Hiệu suất:Mức hiệu suất rất cao giúp giảm thiểu mức tiêu thụ năng lượng và sinh nhiệt
Kích thước:Vỏ kim loại nhỏ gọn tiết kiệm không gian
Khả năng tích hợp:Có thể kết hợp với bộ đệm, DC UPS, mô-đun dự phòng và mô-đun chọn lọc
Lợi ích cho khách hàng:
Đầu vào phạm vi rộng cho phép kết nối với bất kỳ mạng lưới điện nào trên thế giới
Đảm bảo độ tin cậy cao ngay cả trong trường hợp biến động điện áp lớn
Cung cấp giải pháp đáng tin cậy và hiệu quả cho mọi nhà máy bất kể ngành công nghiệp hoặc yêu cầu nào
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Short-circuit-proof | true |
| Built-in width | 90 mm |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Stabilized | true |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 120 V |
| Depth | 125 mm |
| Max. output current 1 | 20 A |
| Wall mounting possible | false |
| Rail mounting possible | true |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Direct mounting possible | false |
| Rated supply voltage DC | 220 V |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Modular version | true |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Output voltage stabilized | true |
| Power output | 480 W |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Rated supply voltage DC | 110 V |
| Width | 90 mm |
| Nominal value output current 1 | 20 A |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.