SITOP PSU100S 24 V/5 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
-
Đầu vào: 120/230 V AC
-
Đầu ra: 24 V DC/5 A
-
Công suất bổ sung lên đến 150%
-
Khả năng quá tải vĩnh viễn 120%
-
Hiệu suất cao, tiêu thụ năng lượng thấp
Lợi ích cho khách hàng:
-
Khả năng phản ứng quá tải tuyệt vời cho các tải cao.
-
Cung cấp nguồn điện dự trữ trong trường hợp mở rộng.
-
Đầy đủ khả năng mở rộng với các mô-đun đệm và DC-UPS.
-
Đáng tin cậy và hiệu quả cho mọi nhà máy và ngành công nghiệp.
Additional Information
Support
|
Technical Data |
Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Wall mounting possible | false |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Depth | 120 mm |
| Width | 50 mm |
| Modular version | true |
| Built-in width | 50 mm |
| Stabilized | true |
| Max. output current 1 | 6 A |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Direct mounting possible | false |
| Nominal value output current 1 | 5 A |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 120 V |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Short-circuit-proof | true |
| Rail mounting possible | true |
| Power output | 144 W |
| Output voltage stabilized | true |
| Secondary voltage adjustable | true |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.