SITOP PSU100C 24 V/4 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Đầu vào: 120-230 V AC (110-300 V DC)
Đầu ra: 24 V DC/4 A
Tổn thất điện năng thấp trên toàn bộ phạm vi tải
Tổn thất cực kỳ thấp ngay cả khi hoạt động không tải
Đầu vào phạm vi rộng cho mạng lưới điện AC và DC
Các đầu nối cắm giúp kết nối điện dễ dàng
Phạm vi nhiệt độ rộng và các chứng nhận mở rộng
Lợi ích cho khách hàng:
Cung cấp hiệu quả cho máy móc và nhà máy thường ở chế độ chờ
Có thể được kết hợp với các mô-đun dự phòng và DC UPS cho khả năng sử dụng 24 V
Đáng tin cậy và hiệu quả cho mọi nhà máy, bất kể ngành công nghiệp hoặc yêu cầu nào
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Rail mounting possible | true |
| Power output | 96 W |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 100 V |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Max. output current 1 | 4 A |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Built-in width | 52.5 mm |
| Depth | 100 mm |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Short-circuit-proof | true |
| Direct mounting possible | false |
| Stabilized | true |
| Wall mounting possible | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Output voltage stabilized | true |
| Nominal value output current 1 | 4 A |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Width | 52.5 mm |
| Modular version | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.