SITOP PSU200M 5 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Đầu vào: 120/230-500 V AC
Đầu ra: 24 V DC/5 A
Chức năng Power Boost cung cấp dòng điện gấp ba lần dòng điện danh định trong thời gian ngắn.
Có khả năng lựa chọn giữa dòng điện không đổi với khởi động lại tự động hoặc ngắt kết nối chốt khi xảy ra quá tải.
Vỏ kim loại nhỏ gọn, tiết kiệm không gian.
Lợi ích cho khách hàng:
Độ tin cậy cao ngay cả trong trường hợp biến động điện áp lớn.
Mức hiệu suất cao giúp giảm thiểu mức tiêu thụ năng lượng và sinh nhiệt trong tủ điều khiển.
Có thể kết hợp với bộ đệm, DC UPS, mô-đun dự phòng và mô-đun chọn lọc để tăng khả năng sử dụng 24 V.
Bộ nguồn đáng tin cậy và hiệu quả phù hợp với mọi ngành công nghiệp và yêu cầu.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 230 V |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Built-in width | 70 mm |
| Output voltage stabilized | true |
| Wall mounting possible | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Depth | 121 mm |
| Nominal value output current 1 | 5 A |
| Max. output current 1 | 5 A |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 120 V |
| Power output | 120 W |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Modular version | true |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Width | 70 mm |
| Short-circuit-proof | true |
| Stabilized | true |
| Direct mounting possible | false |
| Rail mounting possible | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.