SIPLUS S7-1200 SM 1232 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Tham chiếu: 6ES7232-4HD32-0XB0
Nhiệt độ hoạt động: -40…+70 °C
Khởi động: -25 °C
Đầu ra tương tự: 4 AQ, +/-10 V, độ phân giải 14 bit hoặc 0-20 mA, độ phân giải 13 bit
Bảo vệ 100% khỏi các chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý
Có sẵn các mô-đun đầu vào, đầu ra và lai kỹ thuật số và tương tự, bao gồm các phiên bản an toàn
Lợi ích cho khách hàng:
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển nhờ tùy chọn mở rộng chi tiết
Tối ưu hóa chi phí phần cứng với nhiều tùy chọn cấu hình
Đảm bảo truyền tín hiệu analog đáng tin cậy trong mọi điều kiện môi trường
Chịu được ngưng tụ, sương giá và khí ăn mòn
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Width | 45 mm |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Output, voltage | true |
| Number of analogue outputs | 4 |
| Analogue outputs configurable | true |
| Depth | 75 mm |
| Resolution of the analogue outputs | 14 Bit |
| Height | 100 mm |
| Output, current | true |
| Output signal configurable | true |
| Explosion safety category for dust | None |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.