SIPLUS ET 200SP BU20-P12+A0+4B TYP B1 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm: 6ES7193-6BP20-0BB1
Nhiệt độ hoạt động: -40…+70 °C
Loại BU: B1
Đầu nối: Đẩy, không có đầu nối AUX
Có thể bắc cầu sang bên trái
Kích thước: Rộng x Cao: 20 mm x 117 mm
Cấp độ bảo vệ: IP20
Lợi ích cho khách hàng:
Tính linh hoạt tối đa nhờ khả năng hoán đổi nóng các mô-đun.
Nhiều phương thức giao tiếp khác nhau và nhanh chóng với mô-đun giao diện MultiFieldbus.
Thiết kế tiết kiệm không gian phù hợp cho việc lắp đặt trong hộp điều khiển nhỏ gọn.
Được phê duyệt để hoạt động trong môi trường khắc nghiệt nhờ lớp phủ bảo vệ.
Đầu nối được mã hóa màu và các tấm dán nhãn thiết bị giúp đơn giản hóa việc lắp đặt và bảo trì.
Đầu tư bền vững cho tương lai với các sản phẩm tự động hóa tiên tiến và có tuổi thọ cao.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Output voltage AC 60 Hz | 264 V |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| With integrated power supply | false |
| Output voltage DC | 28.8 V |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Type of output voltage | AC/DC |
| With pluggable modules, others | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Front built-in possible | false |
| Depth | 35 mm |
| Input voltage AC 60 Hz | 264 V |
| With pluggable modules, analogue I/O | false |
| Height | 117 mm |
| Input voltage AC 50 Hz | 264 V |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| Input voltage AC 60 Hz | 93 V |
| Output voltage DC | 19.2 V |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |
| Output voltage AC 50 Hz | 93 V |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Number of slots | 1 |
| System accessory | true |
| Input voltage AC 50 Hz | 93 V |
| Output voltage AC 60 Hz | 93 V |
| Output voltage AC 50 Hz | 264 V |
| Rack-assembly possible | false |
| With pluggable modules, communication modules | false |
| Width | 20 mm |
| Suitable for safety functions | false |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Rail mounting possible | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.