Mô-đun truyền thông SIMATIC ET 200SP CM AS-i Master ST cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Chuẩn AS-Interface V3.0
Công nghệ bus trường thông minh
Tương thích với hệ thống SIMATIC ET 200SP
Khả năng mở rộng dễ dàng
Lợi ích cho khách hàng:
Đảm bảo kết nối ổn định và đáng tin cậy cho các thiết bị tự động khác nhau.
Tối ưu hóa quy trình tự động hóa với việc quản lý hiệu quả các thiết bị AS-Interface.
Dễ dàng tích hợp vào các ứng dụng sản xuất hiện đại.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Width | 20 mm |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| With optical interface | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| With potential separation | true |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Depth | 53.6 mm |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| Supporting protocol for ASI | true |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Height | 69.2 mm |
| Radio standard GSM | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Redundancy | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.