Mô-đun kết nối TPRI cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Đầu ra 8 KHÔNG tiếp điểm 24V DC/0,05 A
Loại: Đầu nối đẩy có đèn LED
VPE = 1 đơn vị
Đầu nối IDC 16 cực f. cáp
Gắn trên thanh DIN
Lợi ích cho khách hàng:
Chi phí đi dây thấp và giảm thiểu nguồn lỗi trong hệ thống cáp.
Tạo giao diện dễ dàng giữa thiết bị ngoại vi và SIMATIC S7.
Điều chỉnh chính xác cho từng nhiệm vụ nhờ chức năng đầu nối đẩy.
Hệ thống cáp nhanh nhất và an toàn nhất với mô-đun kết nối SIMATIC TOP connect.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Type of electrical connection 1 | Plug-in connection |
| Cross connectable | false |
| Connectable conductor cross section multi-wired | 0.199999999 mm² |
| Closing plate required | false |
| Material insulation body | Other |
| Explosion-tested version ‘Ex e’ | false |
| Number of levels | 1 |
| Connectable conductor cross section fine-strand without cable end sleeve | 0.199999999 mm² |
| With power supply function | true |
| Connectable conductor cross section fine-strand without cable end sleeve | 2.5 mm² |
| Operating temperature | 60 °C |
| Connectable conductor cross section fine-strand with cable end sleeve | 2.5 mm² |
| Rated voltage | 50 V |
| Disconnect function | false |
| With PE connection | false |
| Internally connected stages | false |
| With shield connection | false |
| Operating temperature | 0 °C |
| Colour | Grey |
| Connectable conductor cross section multi-wired | 2.5 mm² |
| Number of clamp positions per level | 1 |
| Rated current In | 1 A |
| Inflammability class of insulation material according to with UL94 | V1 |
| Colour light source | Other |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.