Bộ điều khiển mở SIMATIC ET 200SP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
CPU 1515SP PC
HMI 128PT
RAM 4 GB
CFAST 30 GB với WES 7 P 64 bit được cài đặt sẵn
Bộ điều khiển phần mềm S7-1500 CPU 1505SP F được cài đặt sẵn
WinCC Runtime Advanced V14 với 128 giấy phép PowerTags
Giao diện: 1 khe cắm CFAST, 1 khe cắm SD/MMC
1 kết nối cho bộ điều hợp bus ET 200SP PROFINET 1x Ethernet 10/100/1000 Mbit/s
3x USB, 1 kết nối card đồ họa DVI-I
Tài liệu trên DVD, Khôi phục DVD
Phê duyệt mức độ bảo vệ IP20
Lợi ích cho khách hàng:
Thiết kế tiết kiệm không gian giúp dễ dàng lắp đặt trong hộp điều khiển nhỏ gọn.
Tính linh hoạt tối đa nhờ khả năng hoán đổi nóng đa điểm, cho phép thay thế mô-đun một cách nhanh chóng.
Đa dạng hóa giao tiếp với mô-đun giao diện MultiFieldbus tích hợp hỗ trợ nhiều giao thức Ethernet.
Giảm thiểu việc lắp đặt và bảo trì nhờ hệ thống nhận dạng tiêu chuẩn với mã hóa màu và các tấm dán nhãn thiết bị.
Đảm bảo khoản đầu tư bền vững với các sản phẩm tự động hóa tiên tiến và có tuổi thọ cao.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Front built-in possible | false |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Supporting protocol for PROFINET IO | true |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Depth | 75 mm |
| Radio standard GPRS | false |
| Radio standard GSM | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Radio standard UMTS | false |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| Number of HW-interfaces USB | 3 |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| With pluggable modules, central modules | true |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Number of interfaces PROFINET | 1 |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 2 |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| With bus coupler for modular station connection | true |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| Wall mounting/direct mounting | true |
| Rail mounting possible | true |
| Supporting protocol for LON | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| With integrated power supply | true |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| Rack-assembly possible | false |
| Number of HW-interfaces RS-485 | 1 |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Height | 117 mm |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Supporting protocol for PROFIBUS | true |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| With optical interface | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| Number of slots | 64 |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Width | 160 mm |
| System accessory | true |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| With pluggable modules, others | true |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.