SIMATIC S7-1500 Mô-đun đầu vào tương tự AI 8xU/I HS cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Độ phân giải: 16 bit
Độ chính xác: 0,3%
Số kênh: 8 kênh trong nhóm 8
Điện áp chế độ chung: 10 V
Thời gian ngắt phần cứng: 0,0625 ms cho 8 kênh
Hệ thống I/O dạng mô-đun với khả năng mở rộng
Cấu hình có thể mở rộng với nhiều mô-đun tín hiệu
Lợi ích cho khách hàng:
Thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất
Dễ dàng cài đặt, đấu wiring và đưa vào vận hành
Khả năng điều chỉnh trạm I/O theo yêu cầu cụ thể tại chỗ
Tính ứng dụng phổ biến với nhiều mô-đun đầu vào và đầu ra kỹ thuật số và tương tự
Additional Information
Support | Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Depth | 129 mm |
| Number of analogue inputs | 8 |
| Suitable for safety functions | false |
| Input, thermocouple | false |
| Resolution of the analogue inputs | 16 Bit |
| Input signal, configurable | true |
| Input, resistor | false |
| Input, resistance thermometer | false |
| Input, current | true |
| Width | 35 mm |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Analogue inputs configurable | true |
| Height | 147 mm |
| Input, voltage | true |



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.