Simatic S7-1500, mô-đun đầu vào tương tự AI 16xU BA cho cấu hình cá nhân hóa.
Chi tiết kỹ thuật:
-
Độ chính xác:16 bit, 0,5%
-
16 kênhtrong nhóm 16
-
Điện áp chế độ chung:4 V DC
-
Chẩn đoán:Có
-
Ngắt phần cứng:Có
-
Bao gồm phần tử cấp liệu, giá đỡ che chắn và đầu nối che chắn
-
Đầu nối phía trước: đầu nối vít hoặc đẩy vào (đặt hàng riêng)
Lợi ích khách hàng:
-
Cho phép thời gian chu kỳ bus ngắn nhất và thời gian phản hồi nhanh nhất, ngay cả với khối lượng dữ liệu lớn.
-
Hệ thống I/O phân tán đặc biệt dễ cài đặt, đấu wiring và đưa vào vận hành.
-
Thiết kế có thể mở rộng, cho phép điều chỉnh trạm IO chính xác theo yêu cầu tại chỗ.
-
Cấu hình mở rộng với nhiều mô-đun tín hiệu, đảm bảo tính ứng dụng phổ biến của hệ thống.
Additional Information
Support |
Technical Data |
Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Width | 35 mm |
| Input, resistor | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Input, current | false |
| Input, voltage | true |
| Resolution of the analogue inputs | 16 Bit |
| Number of analogue inputs | 16 |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Height | 147 mm |
| Input, thermocouple | false |
| Analogue inputs configurable | true |
| Suitable for safety functions | false |
| Depth | 129 mm |
| Input signal, configurable | true |
| Input, resistance thermometer | false |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.