SIMATIC ET 200SP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Mô-đun đầu vào kỹ thuật số, DI 8x NAMUR
Cấp độ bảo vệ: IP20
Giao diện MultiFieldbus tích hợp IM155-6MF
Hỗ trợ nhiều giao thức Ethernet
Hoán đổi nóng nhiều lần
Cấu hình có thể mở rộng với hơn 30 mô-đun đầu vào và đầu ra kỹ thuật số hoặc tương tự
Lợi ích cho khách hàng:
Thiết kế tiết kiệm không gian cho lắp đặt dễ dàng trong hộp điều khiển nhỏ gọn.
Tính linh hoạt tối đa nhờ khả năng thay thế nhanh chóng và dễ dàng các mô-đun.
Cài đặt và bảo trì đơn giản với hệ thống nhận dạng tiêu chuẩn và mã hóa màu.
Đảm bảo đầu tư bền vững trong tương lai với sản phẩm tự động hóa tiên tiến.
Quản lý tối đa trong tủ điều khiển nhờ các phụ kiện đầy đủ.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Number of digital inputs | 8 |
| Radio standard GPRS | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Rail mounting possible | true |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Height | 73 mm |
| System accessory | true |
| Digital inputs configurable | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| With optical interface | false |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supply voltage DC | 19.2 V |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Depth | 58 mm |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| Suitable for safety functions | false |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Type of digital output | None |
| Front built-in possible | false |
| Radio standard GSM | false |
| Width | 15 mm |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.