SIPLUS S7-1200 SB 1222 4DQ cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Mô-đun dựa trên 6ES7222-1BD30-0XB0
Nhiệt độ hoạt động: -40…+60 °C
Nhiệt độ khởi động: -25 °C
Đầu ra kỹ thuật số: 4 DQ 24 V DC 200 kHz
Giao diện: Có sẵn mô-đun đầu vào, đầu ra kỹ thuật số và tương tự, cũng như mô-đun lai
Bảng giao tiếp với giao diện RS 485
Lợi ích cho khách hàng:
Cấu hình mở rộng dễ dàng mà không cần thêm không gian trong tủ điều khiển.
Lớp phủ bảo vệ 100% giúp bảo vệ các mô-đun khỏi các chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý.
Đảm bảo tín hiệu kỹ thuật số được truyền đi một cách đáng tin cậy trong mọi điều kiện.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Explosion safety category for dust | None |
| Redundancy | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Permitted voltage at output | 20.4 V |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Digital inputs configurable | true |
| Number of digital outputs | 4 |
| Type of digital output | Transistor |
| Permitted voltage at output | 28.8 V |
| Short-circuit protection, outputs available | false |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Width | 38 mm |
| Digital outputs configurable | true |
| Height | 62 mm |
| Depth | 21 mm |
| Output current | 0.1 A |
| Type of output voltage | DC |








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.