SIPLUS LOGO! AM2 cho cấu hình cá nhân hóa.
Chi tiết kỹ thuật:
Mã sản phẩm: 6ED1055-1MA00-0BA2
Nhiệt độ hoạt động: -40…+70 °C
Nhiệt độ khởi động: -25 °C
Điện áp nguồn: 12/24 V DC
Số kênh: 2 AI, 0-10 V hoặc 0/4-20 mA
Khả năng mở rộng: Tối đa 24 đầu vào kỹ thuật số, 20 đầu ra kỹ thuật số, 8 đầu vào tương tự và 8 đầu ra tương tự
Bảo vệ chống lại các điều kiện môi trường khắc nghiệt với lớp phủ bảo vệ 100%
Lợi ích cho khách hàng:
Mở rộng linh hoạt và cá nhân hóa cho các ứng dụng cụ thể thông qua 10 mô-đun mở rộng khác nhau.
Đầu vào và đầu ra được bảo vệ an toàn trước các tác động của các chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý.
Đảm bảo ghi nhận tín hiệu tương tự một cách đáng tin cậy trong mọi điều kiện.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Input, voltage | true |
| Analogue inputs configurable | true |
| Height | 90 mm |
| Width | 35.5 mm |
| Input, thermocouple | false |
| Input, resistor | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Input, current | true |
| Input, resistance thermometer | false |
| Depth | 58 mm |
| Resolution of the analogue inputs | 10 Bit |
| Suitable for safety functions | false |
| Input signal, configurable | true |
| Number of analogue inputs | 2 |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.