Simatic S7-1200, CPU 1212FC cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
CPU nhỏ gọn, DC/DC/rơle
I/O tích hợp: 8 DI 24 V DC; 6 DO rơle 2 A; 2 AI 0-10 V DC
Nguồn điện: DC 20,4-28,8 V DC
Bộ nhớ chương trình/dữ liệu: 150 KB
Có nhiều tùy chọn giao tiếp
Khả năng mở rộng qua thẻ nhớ và mô-đun tín hiệu
Thiết kế nhỏ gọn và cấu trúc mô-đun
Lợi ích cho khách hàng:
Cung cấp sự linh hoạt tối đa về cấu trúc mạng và tùy chỉnh các yêu cầu khác nhau.
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển nhờ thiết kế nhỏ gọn.
Giảm chi phí cấu hình và thời gian đưa vào vận hành nhanh chóng với phần mềm STEP 7 tích hợp trong TIA Portal.
Các thiết bị HMI có thể kết nối dễ dàng qua giao diện Ethernet tích hợp.
Ứng dụng đa dạng, từ các máy đóng gói đơn giản đến hệ thống điều khiển trong các nhà máy lớn.
Additional Information
Support | Technical Data
| Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Processing time (1K, binary operation) | 0.08 ms |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Wall mounting/direct mounting | true |
| Supporting protocol for LON | false |
| Number of analogue inputs | 2 |
| Radio standard GSM | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Width | 90 mm |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Redundancy | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Type of memory | RAM |
| Number of digital outputs | 6 |
| Radio standard GPRS | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supporting protocol for EtherCAT | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | true |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Rail mounting possible | true |
| Supporting protocol for PROFINET IO | true |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Supporting protocol for ASI | true |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Suitable for safety functions | true |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Depth | 75 mm |
| Height | 100 mm |
| Front built-in possible | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| With optical interface | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for other bus systems | true |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 1 |
| System accessory | true |
| Memory size | 150 kByte |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| With display | false |
| Additional program memory possible | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | true |
| Number of relay outputs | 6 |
| Number of digital inputs | 8 |
| Number of interfaces PROFINET | 1 |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| IO link master | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.