LOGO!POWER 12 V / 4,5 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Điện áp đầu vào:100-240 V AC
Điện áp đầu ra:12 V DC / 4,5 A
Dải đầu vào:cho hệ thống cung cấp điện một pha và mạng lưới điện DC
Dải nhiệt độ:lớn
Chứng nhận mở rộng:cho sử dụng phổ biến
Quá trình hoạt động:tổn thất điện năng thấp khi hoạt động không tải
Lợi ích cho khách hàng:
Tích hợp linh hoạt trong các bảng phân phối với thiết kế vỏ phẳng, dạng bậc thang.
Đáp ứng các yêu cầu của nhiều ứng dụng với hiệu suất cao trên toàn bộ dải tải.
Cung cấp sản phẩm đáng tin cậy và hiệu quả cho mọi nhà máy, bất kể ngành công nghiệp hoặc yêu cầu.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Wall mounting possible | true |
| Depth | 53 mm |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 100 V |
| Nominal value output voltage 1 | 12 V |
| Stabilized | true |
| Nominal value output current 1 | 4.5 A |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 240 V |
| Power output | 54 W |
| Width | 54 mm |
| Rail mounting possible | true |
| Output voltage stabilized | true |
| Short-circuit-proof | true |
| Direct mounting possible | true |
| Built-in width | 54 mm |
| Modular version | true |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Max. output current 1 | 4.5 A |
| 1st secondary output voltage | 12 V |
| Type of electric connection | Screw connection |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.