LOGO!POWER 24 V / 1,3 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Điện áp đầu vào ổn định: 100-240 V AC
Đầu ra: 24 V DC / 1,3 A
Tổn thất điện năng thấp khi hoạt động không tải
Dải nhiệt độ lớn
Các chứng nhận mở rộng cho sử dụng phổ biến
Thiết kế vỏ phẳng và dạng bậc thang
Lợi ích cho khách hàng:
Hiệu suất cao trên toàn bộ dải tải
Phù hợp cho nhiều ứng dụng khác nhau
Được tích hợp linh hoạt trong các bảng phân phối
Cung cấp độ tin cậy cho mọi nhà máy trong bất kỳ ngành công nghiệp nào
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Output voltage stabilized | true |
| Short-circuit-proof | true |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 100 V |
| Width | 36 mm |
| Modular version | true |
| Stabilized | true |
| Wall mounting possible | true |
| Max. output current 1 | 1.3 A |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 240 V |
| Rail mounting possible | true |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Nominal value output current 1 | 1.3 A |
| Built-in width | 36 mm |
| Power output | 31.2 W |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Depth | 53 mm |
| Direct mounting possible | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.