SITOP UPS500S cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Đầu vào: 24 V DC
Đầu ra: 24 V DC/15 A
Cấp bảo vệ: IP20
Hoạt động ở nhiệt độ môi trường lên đến 60 °C
Tuổi thọ tụ điện rất dài ngay cả ở nhiệt độ cao
Thời gian sạc ngắn để khôi phục trạng thái sẵn sàng
Có thể mở rộng với tối đa 3 mô-đun SITOP PSU501S
Lợi ích cho khách hàng:
Không cần bảo trì hoặc thay thế bộ lưu trữ năng lượng, tiết kiệm chi phí trong thời gian dài.
Giao diện USB và công cụ phần mềm miễn phí giúp giao tiếp dễ dàng với PC.
Thời gian đệm đủ lâu để tắt hệ thống tự động hóa một cách an toàn.
Tụ điện không thải ra khí, giảm yêu cầu hút không khí từ tủ điều khiển.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Suitable for network-management | false |
| Width | 120 mm |
| Bridging time full load | 0.15 min |
| Output voltage | 24 V |
| Height | 125 mm |
| Output effective power | 360 W |
| Output voltage | 24.7 V |
| Weight | 1 kg |
| USV- technology | Offline |
| Depth | 125 mm |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.