SIPLUS ET 200SP AI 8xU Basic cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Mã sản phẩm:6ES7134-6FF00-0AA1
Nhiệt độ hoạt động:-40…+60 °C
Loại mô-đun:Mô-đun đầu vào tương tự
Cấp độ bảo vệ:IP20
Độ phân giải:16 bit
Mã màu:CC02
Chức năng:Hoán đổi nóng nhiều lần
Mô-đun giao diện:MultiFieldbus tích hợp IM155-6MF
Lợi ích cho khách hàng:
Cung cấp tính linh hoạt tối đa với khả năng thay thế mô-đun nhanh chóng và dễ dàng.
Hệ thống lắp đặt đơn giản với các tấm dán nhãn thiết bị và đầu nối mã hóa màu.
Bảo vệ các mô-đun đầu vào analog khỏi các điều kiện môi trường khắc nghiệt nhờ lớp phủ bảo vệ 100%.
Hỗ trợ đa dạng giao thức Ethernet cho phép lựa chọn linh hoạt theo nhu cầu ứng dụng.
Đảm bảo hiệu suất tối ưu với dữ liệu luôn sẵn có và khả năng tích hợp cao.
####
| FEATURE | VALUE |
| Input, resistor | false |
| Radio standard GSM | false |
| Number of analogue inputs | 8 |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Depth | 58 mm |
| Input signal, configurable | true |
| Input, voltage | true |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Resolution of the analogue inputs | 16 Bit |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Front built-in possible | true |
| Width | 15 mm |
| Input, current | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Analogue inputs configurable | true |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Supply voltage DC | 19.2 V |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Input, thermocouple | false |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Rail mounting possible | true |
| Input, resistance thermometer | false |
| Rack-assembly possible | true |
| Height | 73 mm |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| System accessory | true |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.