Simatic S7-1500TF, CPU 1518TF-4 PN/DP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin chi tiết kỹ thuật:
Bộ nhớ làm việc: 9 MB cho chương trình
Bộ nhớ dữ liệu: 60 MB
Giao diện thứ nhất: PROFINET IRT với bộ chuyển mạch 2 cổng
Giao diện thứ hai: PROFINET RT
Giao diện thứ ba: Các dịch vụ cơ bản PROFINET
Giao diện thứ tư: PROFIBUS
Hiệu suất bit: 1 ns
Cần có thẻ nhớ SIMATIC để vận hành mô-đun này
Lợi ích cho khách hàng:
Tăng năng suấtchỉ trong nháy mắt nhờ thời gian phản hồi hệ thống ngắn.
Cung cấpkhả năng linh hoạtvà thời gian ra mắt sản phẩm ngắn hơn.
Cho phép thực thi các chương trình Tiêu chuẩn và An toàn trên cùng một bộ điều khiển.
Hỗ trợ các giải pháp khắt khe nhờ các chức năng Điều khiển Chuyển động mở rộng.
Cấu hình dễ dàng với phần mềm SIMATIC STEP 7 Professional.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Type of memory | Other |
| Supporting protocol for PROFIsafe | true |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 3 |
| Additional program memory possible | false |
| Depth | 129 mm |
| Height | 147 mm |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for PROFINET IO | true |
| Supporting protocol for EtherCAT | false |
| Suitable for safety functions | true |
| Radio standard UMTS | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| With display | true |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| System accessory | true |
| Supply voltage DC | 19.2 V |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Redundancy | false |
| Explosion safety category for dust | None |
| Number of interfaces PROFINET | 3 |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Radio standard GPRS | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Memory size | 69000 kByte |
| Radio standard GSM | false |
| Number of HW-interfaces RS-485 | 1 |
| Processing time (1K, binary operation) | 0.001 ms |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| With optical interface | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Width | 175 mm |
| Supporting protocol for PROFIBUS | true |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Model | Modular |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Rail mounting possible | true |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Front built-in possible | false |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.