SIMATIC S7-1200 cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Đầu ra tương tự: SB 1232, 1 AO, +/-10 V DC (độ phân giải 12 bit) hoặc 0-20mA (độ phân giải 11 bit)
Mô-đun đầu vào, đầu ra kỹ thuật số và tương tự
Mô-đun lai có sẵn
Bảng giao tiếp với giao diện RS 485
Cắm trực tiếp vào mặt trước bộ điều khiển
Tương thích với CPU 1211C
Lợi ích cho khách hàng:
Cung cấp khả năng mở rộng cấu hình mà không cần thêm không gian trong tủ điều khiển.
Giảm thiểu cáp và kết nối phức tạp nhờ bảng tín hiệu được cắm bỏ trực tiếp.
Nâng cao tính linh hoạt trong việc mở rộng hệ thống.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Analogue inputs configurable | true |
| Analogue outputs configurable | true |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Number of analogue outputs | 1 |
| Height | 62 mm |
| Depth | 21 mm |
| Explosion safety category for dust | None |
| Width | 38 mm |
| Output, current | true |
| Output, voltage | true |
| Input signal, configurable | true |
| Resolution of the analogue outputs | 12 Bit |
| Output signal configurable | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.