SIMATIC S7-1200, Đầu ra kỹ thuật số SM 1222, 16 DO, 24 V DC, transistor 0,5 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Số lượng đầu ra: 16 DO
Điện áp: 24 V DC
Kiểu đầu ra: transistor
Dòng điện tối đa: 0,5 A
Các mô-đun an toàn có sẵn
Lợi ích cho khách hàng:
Tùy chỉnh cấu hình đầu ra để đáp ứng yêu cầu cụ thể.
Tiết kiệm không gian trong tủ điều khiển.
Tối ưu hóa chi phí phần cứng nhờ vào các tùy chọn mở rộng đa dạng.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Type of output voltage | DC |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Height | 100 mm |
| Time delay at signal change | 0.05 ms |
| Digital outputs configurable | true |
| Short-circuit protection, outputs available | false |
| Time delay at signal change | 0.2 ms |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Output current | 0.5 A |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Width | 45 mm |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| Permitted voltage at output | 28.8 V |
| Redundancy | false |
| Type of digital output | Transistor |
| Number of digital outputs | 16 |
| Permitted voltage at output | 0 V |
| Depth | 75 mm |























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.