Simatic S7-200 CN cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Chỉ dành cho CPU S7-22X
8 đầu vào kỹ thuật số
Điện áp: 24 V DC
Đầu vào chìm-nguồn
Chứng nhận CE
Lợi ích cho khách hàng:
Bổ sung cho I/O tích hợp của CPU để điều chỉnh linh hoạt hệ thống điều khiển.
Cải thiện khả năng mở rộng của hệ thống tự động hóa.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Redundancy | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Permitted voltage at input | 30 V |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Type of digital output | None |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Depth | 62 mm |
| Number of digital inputs | 8 |
| Input current at signal 1 | 4 mA |
| Time delay at signal change | 3 ms |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Time delay at signal change | 4.5 ms |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Digital inputs configurable | true |
| Supply voltage DC | 20.4 V |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Width | 46 mm |
| Height | 80 mm |









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.