SITOP PSU100C cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Đầu vào: 100-230 V AC (110-300 V DC)
Đầu ra: 24 V DC/0.6 A
Công suất nhỏ gọn, tiết kiệm không gian
Tổn thất điện năng thấp trên toàn bộ phạm vi tải
Hoạt động hiệu quả ngay cả khi không tải
Phạm vi nhiệt độ rộng với các chứng nhận mở rộng
Có các đầu nối cắm giúp kết nối điện dễ dàng
Lợi ích cho khách hàng:
Phù hợp để cấp nguồn cho máy móc và nhà máy thường ở chế độ chờ
Có thể kết hợp với các mô-đun dự phòng và DC UPS để tăng khả năng sử dụng
Cung cấp tính tin cậy và hiệu quả cho mọi nhà máy bất kể ngành công nghiệp
Giải pháp lý tưởng cho các tủ điều khiển nhỏ và hộp chuyển mạch
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Short-circuit-proof | true |
| Output voltage stabilized | true |
| Direct mounting possible | false |
| Wall mounting possible | false |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Built-in width | 22.5 mm |
| Stabilized | true |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 100 V |
| Max. output current 1 | 0.6 A |
| Rail mounting possible | true |
| Nominal value output current 1 | 0.6 A |
| Depth | 100 mm |
| Secondary voltage adjustable | false |
| Width | 22.5 mm |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Power output | 14 W |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Modular version | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.