Mô-đun mở rộng LOGO! DM8 12/24R, PS/I/O cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Điện áp: 12V/24V
Rơ-le: 2 MW
Đầu vào kỹ thuật số: 4 DI
Đầu ra kỹ thuật số: 4 DO
Cấu hình mở rộng cho LOGO! 8
Có sẵn mười mô-đun mở rộng khác nhau
Lợi ích cho khách hàng:
Mở rộng khả năng hệ thống với tối đa 24 đầu vào và 20 đầu ra kỹ thuật số.
Cung cấp tùy chọn đầu vào và đầu ra tương tự với 8 đầu vào và 8 đầu ra.
Lin tinh tế trong việc tùy chỉnh và mở rộng theo nhu cầu tự động hóa cụ thể.
Đáp ứng nhiều điện áp đầu vào khác nhau cho sự linh hoạt trong ứng dụng.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Short-circuit protection, outputs available | false |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Permitted voltage at input | 28.8 V |
| Permitted voltage at output | 0 V |
| Digital inputs configurable | true |
| Redundancy | false |
| Input current at signal 1 | 1.5 mA |
| Number of digital outputs | 4 |
| Number of digital inputs | 4 |
| Depth | 58 mm |
| Type of digital output | Relay |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Supply voltage DC | 10.8 V |
| Explosion safety category for dust | None |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Permitted voltage at output | 265 V |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Permitted voltage at input | 0 V |
| Digital outputs configurable | true |
| Suitable for safety functions | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Time delay at signal change | 1.5 ms |
| Width | 35.5 mm |
| Height | 90 mm |
| Output current | 5 A |























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.