SIPLUS ET 200SP BU20-P12+A0+0B cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Loại: BU D0
Phạm vi nhiệt độ: -40…+70 °C
Kích thước: Rộng x Cao: 20 mm x 117 mm
Cấp độ bảo vệ: IP20
Cổng: Đầu nối đẩy, không có đầu nối AUX
Chức năng hoán đổi nóng nhiều lần
Tích hợp mô-đun giao diện MultiFieldbus IM155-6MF
Lợi ích cho khách hàng:
Tính linh hoạt tối đa với khả năng thay thế mô-đun nhanh chóng và dễ dàng.
Khả năng sử dụng nhiều giao thức Ethernet cho các ứng dụng khác nhau.
Cài đặt và bảo trì đơn giản nhờ vào hệ thống nhận dạng tiêu chuẩn và đầu nối mã hóa màu.
Đầu tư bền vững cho tương lai với sản phẩm tự động hóa tiên tiến và có tuổi thọ cao.
Bảo vệ chống lại các tác động môi trường như chất hoạt động sinh học, hóa học và vật lý.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Output voltage AC 60 Hz | 0 V |
| Input voltage AC 60 Hz | 277 V |
| Output voltage DC | 120 V |
| Output voltage AC 50 Hz | 277 V |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |
| Input voltage DC | 120 V |
| With pluggable modules, others | false |
| Depth | 35 mm |
| Rail mounting possible | true |
| With pluggable modules, function and technology modules | false |
| Output voltage AC 60 Hz | 277 V |
| Input voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Number of slots | 1 |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Width | 20 mm |
| Height | 117 mm |
| Output voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Front built-in possible | false |
| With pluggable modules, communication modules | false |
| Output voltage DC | 0 V |
| Rack-assembly possible | false |
| With integrated power supply | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| With pluggable modules, digital I/O | false |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Input voltage AC 60 Hz | 0 V |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Input voltage AC 50 Hz | 277 V |
| Input voltage DC | 0 V |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| System accessory | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.